NU Personnel

บุคลากร สาขาวิชาเวชศาสตร์นิวเคลียร์

นักฟิสิกส์การแพทย์

น.ส. นุชรีย์ พูลเอียด
นักฟิสิกส์การแพทย์ (ปฏิบัติการ)

นักรังสีการแพทย์

น.ส. เรือนทิพย์ ทิพโรจน์
นักรังสีการแพทย์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
น.ส. นพรัตน์ พงษ์สวัสดิ์
นักรังสีการแพทย์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
น.ส. ณัฎฐพัชร จันทร์ต๊ะมูล
นักรังสีการแพทย์ (ปฏิบัติการ)
นาย พิเชษฐ์ มะลิ
นักรังสีการแพทย์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. พรพิศ บุญก่อน
นักรังสีการแพทย์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
นาย กรวิชญ์ ถวิลประวัติ
นักรังสีการแพทย์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. ปริญดา สิทธิกุล
นักรังสีการแพทย์ (ปฏิบัติการ)

นักเทคนิคการแพทย์

น.ส. อัญชลี ไหลพิริยกุล
นักเทคนิคการแพทย์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
น.ส. ณัฐรินีย์ โชติจรัญภักดี
นักเทคนิคการแพทย์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. ฟ้ารุ่ง สีชะเดช
นักเทคนิคการแพทย์ (ปฏิบัติการ)

งานพยาบาล

นาง กฤตยา อุบลนุโชติมรรค
พยาบาล (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
นาง ธารทิพย์ วังกาวรรณ์
พยาบาล
นาง สุขุมาล ฉิมวัย
ผู้ปฏิบัติงานพยาบาล (ผู้ชำนาญงาน)
น.ส. จันทร์เพ็ญ บุตโชติ
ผู้ช่วยพยาบาล
น.ส. พัชรีญา เชื้อนิล
ผู้ช่วยพยาบาล

งานวิทยาศาสตร์

นาย บุญธรรม อมรกิตติเจริญ
นักวิทยาศาสตร์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
น.ส. นิลมณี ทวีวัฒนโสภณ
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
น.ส. ศุภลักษณ์ รัศมี
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. จุรีพร อัศวรัตนภักดี
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ) (ปฏิบัติงาน นักรังสีการแพทย์)
น.ส. พรพรรณ เจียมวุฒิศักดิ์
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ) ปฏิบัติงาน นักรังสีการแพทย์)
นาย ทศพร ศิริประภา
นักวิชาการวิทยาศาสตร์การแพทย์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)
น.ส. ปิติมา รักชนะ
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. ญาณี กาฬกาญจน์
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. บันฑิตา อรุณวิภาดา
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ)
น.ส. ลลิตา ชุนเกาะ
นักวิชาการวิทยาศาสตร์ (ปฏิบัติการ)

นักวิชาการศึกษา

น.ส. ศิริลักษณ์ นักเจริญ
นักวิชาการวิทยาศาสตร์การแพทย์ (ผู้ชำนาญการพิเศษ)

นักวิชาการโสตทัศนศึกษา

น.ส. จตุพร นิยมสำรวจ
นักวิชาการโสตทัศนศึกษา (ปฏิบัติการ)

งานบริหารงานทั่วไป

น.ส. อรัญญา เอื้อสิริมนต์
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
น.ส. ประภัสสร พันททัน
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
น.ส. ธันย์ชนก เมษาบุญมา
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นาย นฤนาท พึ่งแพ
ผู้ปฏิบัติงานบริหาร
น.ส. ธมนพัชร์ แสงสง่า
เจ้าหน้าที่บริหารงานทั่วไป
นาย ลัพธวิทย์ ตั้งสกุลกระจ่าง
พนักงานธุรการ

งานช่าง

นาย ประสิทธิ์ ทวีวรรณ
ช่างไม้ ช2

พนักงานประจำห้องทดลอง

น.ส. เยาวภา พันธุ์สวัสดิ์
พนักงานประจำห้องทดลอง ส2
น.ส. บุษบา หอมเกล็ด
พนักงานประจำห้องทดลอง ส1
น.ส.นุชบา สระแก้ว
พนักงานประจำห้องทดลอง
นาย ณัฐพล สงวนศักดิ์
พนักงานประจำห้องทดลอง
น.ส. รุ่งลาวัลย์ รัตนพันธ์
พนักงานประจำห้องทดลอง
นาย พีรพัฒน์ สร้างเขต
พนักงานประจำห้องทดลอง

พนักงานทั่วไป

น.ส. เสาวณีย์ กองศรี
พนักงานทั่วไป บ1
นาย มาโนชญ์ สงวนศักดิ์
พนักงานทั่วไป บ1
นาย ศุภกร นุ่มน้อย
พนักงานทั่วไป บ1
นาย วรพงภ์ อ่วมอ่อง
พนักงานทั่วไป บ1
น.ส. พรวิไล ใจเมือง
พนักงานทั่วไป
นาย จารึก แดงเสมอ
พนักงานทั่วไป บ1
นาง บัวงาม วงศ์ประดิษฐ์
พนักงานทั่วไป
นาย อนุชา แจ่มประเสริฐ
พนักงานทั่วไป
น.ส. ลินดา ผิวเกลี้ยง
พนักงานทั่วไป
นาย อภิสิทธิ์ เฉลิมชัยทัศน์
พนักงานทั่วไป
นาย อนันต์ ทองลิ่มสุด
พนักงานทั่วไป
นาย วิทยา แสงกระจ่าง
พนักงานทั่วไป